HILI NI SHAVU KWA WANAMUZIKI WANACHIPUKIA WA INJILI NA BONGO FLAVA

HILI NI SHAVU KWA WANAMUZIKI WANACHIPUKIA WA INJILI NA BONGO FLAVA
KAMA WEWE NI MWANAMUZI HII INAKUHUSU WAHI MAPEMA KUREKODI KWA PUNGUZO KABAMBE

PIGA NAMBA HIZI KUTUHABARISHA TUKIO LOLOTE MAHARA ULIPO

PIGA NAMBA HIZI KUTUHABARISHA TUKIO LOLOTE MAHARA ULIPO
KAMA UNA HABARI WASILIANA NA 93.7 E-FM RADIO KWA KUPIGA SIMU NAMBA HIZI 0713-575718

Saturday, June 15, 2013

YALIOJILI KWENYE SHOW YA MWANA F.A

.


.

.

.


.

.

.
.

.


.


.


.
.

.
Ilikua ni show inayohitaji watu 400 tu.


.
Ben Pol kwenye stage.


.
FA mwenyewe.


.

.

.
Mandojo na Domokaya, Kilimanjaro Band, Fa na Linah pamoja na Maua.


.
.

.
.

.
Mwigizaji Wema Sepetu akiingia.


.
.

.
Reuben Ncha kali na Shadee.


.

Vanessa Mdee na B12.

No comments:

Post a Comment